ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม การเปลี่ยนสวิทย์ปัดน้ำฝนให้ตั้งเวลาหน่วง เป็น 3 5 7 9 วินาทีได้  (อ่าน 713 ครั้ง)

ออฟไลน์ kik

• Newbie
  • *
  • Level 1 : Exp 20%
    HP: 0%
  • พลังน้ำใจ 0

สอบถามครับ มีท่านใดทำการเปลี่ยนสวิทย์ปัดน้ำฝนให้ตั้งเวลาหน่วง เป็น 3  5  7   9 วินาทีได้แล้วบ้างไหมครับ
อยากเปลี่ยนอันที่ติดมากับรถครับ ...รู้สึกว่าฮอนด้าลด cost แบบไม่เกรงใจลูกค้า กับรถหลายรุ่นเลย : (

ออฟไลน์ Pitipatara

• Newbie
  • *
  • Level 1 : Exp 20%
    HP: 0%
  • พลังน้ำใจ 0
ผมเบิกของHrvมาแล้วครับ แต่มันใส่ด้วยกันไม่ได้ปลั๊กไม่เหมือนกัน ไม่รู้ต้องทำยังไงครับ :^14ngng^:

แท็ก: