ผู้เขียน หัวข้อ: มาดูภายในดำ GK5 RS กันครับ JDM ต้องเก็บกันนิดนึงนะ  (อ่าน 5095 ครั้ง)

ออฟไลน์ ToPmAn

• Jr. Member
  • **
  • Level 5 : Exp 82%
    HP: 0%
  • พลังน้ำใจ 0
  • รับสั่งอะไหล่ Honda access นำเข้าจากญี่ปุ่น ของแท้
    • www.facebook.com/topmanjdmshop

มาดูภายในดำ GK5 RS กันครับ แล้วการตามหาของดำสำหรับสาวก Honda ก็กลับมาอีกครั้ง  :^1great^:

ถ้าซ้ำขออภัยนะครับ :^7tax^:

ผ้าหลังคา บังแดด ไฟเพดาน ทั้งหมดเป็นสีดำหมด

ในส่วนฝั่งคนนั่ง ชิ้นตรงคอนโซลจะเป็น ลายคาร์บอนขอบโครม สวยอะ

แผงประตู จะเป็นผ้าดำลายส้ม 2ชิ้น ทั้งบนและล่าง ส่วนบนจะเป็น ลายคาร์บอนขอบโครม เช่นกัน

และที่แน่นอนที่สุด Earth Dream :^22love^:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ตุลาคม 2014, 13:58:02 โดย ToPmAn »

แท็ก: